KIKWETE ATEMBELEA KAMBI YA EDO NA KUJINASIBU KUTOA KIFUTA JASHO CHA NG’OMBE 1500 KILA MWEZI KWA WANANCHI.

Rais Jakaya Mrisho kikwete akizindua mpango wa kugawa ng’ombe 1500 kila mwezi kwa wananchi wa wilaya tatu za Mkoa wa Arusha kama kifuta jashp cha kupoteza kiasi cha mifugo 800,000 kutokana na ukame na athari zake mwaka 2008/2009

SERIKALI itakuwa inagawa ng’ombe 1500 kila mwezi kwa wananchi wa wilaya tatu za Mkoa wa Arusha kama kifuta jasho cha kupoteza kiasi cha karibu mifugo 800,000 iliyopotea kutokana na ukame na athari zake mwaka 2008/2009.

Ahadi hiyo imetolewa, Alhamisi, Agosti 2, 2012 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete wakati alipozindua Mradi wa Serikali wa Uwezeshaji Mifugo kwa waliopotelewa mifugo yote katika Wilaya ya Monduli kwenye sherehe iliyofanyika Makuyuni wilayani humo.

Katika uzinduzi huo uliohudhuriwa na viongozi wa Mkoa wa Arusha wakiwemo wakuu wa wilaya na wabunge wa mkoa huo, Rais Kikwete amegawa ng’ombe 500 kwa kundi la kwanza la wananchi ikiwa ni mitamba minne na dume moja la kisasa kwa kaya 16 za mwanzo.

Rais Jakaya Kikwete akimkabidhi ng’ombe mmoja wa wakaazi wa Monduli walioathririka na na ukame mwaka 2008/2009 ambapo walipoteza mifugo yao yote. Hafla hii imefanyika leo Monduli. Picha na Ikulu.

Uzinduzi huo ni wa pili kufanywa na Rais Kikwete chini ya Mradi huo wa kwanza wa aina yake kubuniwa na Serikali katika historia na wenye thamani ya sh. Bilioni 12.9.

Februari 19, mwaka huu, Rais Kikwete alizindua Mradi kama huo katika Wilaya ya Loliondo kwenye sherehe zilizofanyika mjini Loliondo. Kesho Agosti 3, 2012 Rais Kikwete anatarajiwa kuendelea na zoezi hilo katika mji wa Loliondo

Advertisements

4 thoughts on “KIKWETE ATEMBELEA KAMBI YA EDO NA KUJINASIBU KUTOA KIFUTA JASHO CHA NG’OMBE 1500 KILA MWEZI KWA WANANCHI.

  1. you are really a just right webmaster. The site loading velocity is incredible.
    It seems that you are doing any unique trick. Furthermore, The contents are masterwork.
    you have performed a great job in this matter!

  2. Hi there! I know this is kind of off topic
    but I was wondering which blog platform are you using for this site?
    I’m getting sick and tired of WordPress because I’ve had issues
    with hackers and I’m looking at options for another platform. I would be great if you could point me in the direction of a good platform.

Comments are closed.