Safety_Pin

Kwa wale wadada wenye mausiano au mko kwenye ndoa na mwenzi wako anatatizo la kufika mapema ndani ya safari ya faragha basi uanweza kumsaidia kwa kufanya yafutayo.

UFUMBUZI.

Dadkika chache kabla hamjaanza majamboz, tafuta pini(exactly iwe dizaini kama hiyo pichani). Ibane kwenye nywele zako(za kichwani), hakikisha mwenzi wako haioni. Kisha anzeni majambozi.

Nakuhakikishia mtapiga gemu na jamaa hatofika ila ataendelea kuwa fit mpaka utakapoitoa ile pini ndipo ‘atamaliza’

So kazi itakuwa kwako mwanadada kwani pini yako ni kama remote control yako, ukitaka amalize unaitoa pini yako ukitaka aendelee hata kwa masaa matatu mfululizo unaicha tuu pini.

KUMBUKA.
Hii ni kwa akina dada wenye nywele ndefu ziwe natural au hata ‘wivingi’, rasta etc.

ZINGATIA:
Mwenzi wako hatakiwi kuiona hiyo pini wala hatakiwi kujua kama unatumia hii mbinu.

NB: huu sio uchawi na wala haihusiani na ushirikina bali ni urithi kutoka kwa bibi zetu.
Proudly African.

SOURCE:- jamiiforum.com

Advertisements