BREAKING NEWS:- KUFWATIA KUSOMWA BAJETI YA NISHATI NA MADINI MTWARA KWALIPUKA VURUGU MTINDO MMOJA

m2s breaking news

Habari toka Mtwara punde zinaeleza kuwa kumeibuka vurugu na sasa Mtwara ni Mabomu ya Machozi na risasi za Moto huku kukiwa na taarifa za kuchomwa Moto Total na wananchi wawili kupigwa risasi.

  • Inaelezwa kwamba wamekasirishwa na Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini kusema kuwa mradi wa gesi Mtwara utatekelezwa  bila kutaja faida ya moja kwa moja kwao.

M2S TUTAKUPA TAHRIFA ZAHIDI KADRI ZITAKAVYO TUFIKIA

  • saa 13: 15 leo :- Kauli mbiu ya Mtwara kwa leo inaelezwa kuwa – “Gesi haitoki hata kwa bomba la peni”
  • saa 14:15 leo:- Hali Mtwara bado ni tete, ITV wameripoti muda huu kuwa jengo la CCm wilaya ya Mtwara linateketea kwa moto, baada ya kupigwa kibiriti na watu wasiojulikana.SOURCE: ITV, taarifa imesomwa saa 8 kamili mchana huu.
  • saa 14: 33 leo :- Mpaka sasa barabara kuu zimefungwa….. duru za kisiasa zinadai kuwa wananchi wa Mtwara wamekasirishwa na kitendo cha TBC kukata matangazo ya bunge leo na hivyo kukosa kusikia haswa yale waliyotarajia. kwa wae walio sikia wanadai kuwa akuna jipya juu yao.
Advertisements

One thought on “BREAKING NEWS:- KUFWATIA KUSOMWA BAJETI YA NISHATI NA MADINI MTWARA KWALIPUKA VURUGU MTINDO MMOJA

  1. A fascinating discussion is worth comment.
    I do believe that you should write more on this topic, it may not be a taboo subject but typically folks don’t discuss these subjects. To the next! All the best!!

Comments are closed.