BOMU LALIPUKA KWENYE MKUTANO WA CHADEMA ARUSHA, ZAIDI YA WATU WATANO WAOFIWA KUUWAWA, ZAIDI YA WATU SABINI WAJERUHIWA WAKO HOSPITALI YA SELIANI

  • HALI NI MBAYA! BAADA YA WATU KUKIMBIZWA MT. MERU HOSPITAWAUGUZI WATIMUA MBIO NA KULAZIMISHWA WATU WAPELEKWE SELIANI

??????????????????????

HAWA NDIYO WALISHAMBULIWA KWA BOMU NA KUOFIWA KUFA

??????????????????????

BAADHI YA MAJERUHI WA BOMU LAKUTUPWA KWENYE MKUTANO WA CHADEMA SOWETO

??????????????????????

HIZI NI DAMU ZILIZOTAPAKA HAPA CHINI

??????????????????????

HIZI NI DAMU ZILIZOTAPAKA HAPA CHINI

??????????????????????

HIZI NI DAMU ZILIZOTAPAKA HAPA CHINI

??????????????????????

BAADA YA BOMU KAMANDA MBOWE AKIFANYA JUHUDI ZA KUWATAFUTIA USAFIRI MAJERUHI

??????????????????????

WANANCHI WAKIWA WAMEPIGWA NA MSHANGAO BAADA YA BOMU KULIPUKA

??????????????????????

BAADA YA BOMU KAMANDA MBOWE AKIFANYA JUHUDI ZA KUWATAFUTIA USAFIRI MAJERUHI

??????????????????????

BAADA YA BOMU KAMANDA MBOWE AKIFANYA JUHUDI ZA KUWATAFUTIA USAFIRI MAJERUHI

??????????????????????

LEMA AKIWA NA MBOWE WANAJADILIANA BAADA YA BOMU KULIPULIWA

??????????????????????

MWESHIMIWA MBOWE AKIKIMBIA BAADA YA POLISI KUANZA KUPIGA MABOMU YA MACHOZI

??????????????????????

PICHANI NI BOMU LA MACHOZI LILILORUSHWA NA POLISI BAADA YA TUKIO LA BOMU

??????????????????????

AWALI KABLA YA TUKIO HILO MAKAMANDA WAKIWA JUKWAANI

??????????????????????

LEMA AKIONGE NA WANANCHI??????????????????????

WATU WAKIWA WAMEACHA NJIA HILI KAMANDA APITE??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

KAMANDA MBOWE AKIWA ANAINGIA??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

AMANI GOLUGWA AKIHUTUBIA MKUTANO

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

Advertisements