PUMZIKA KWA AMANI KAMANDA JUDY! DHURUMA DHIDI YAKO HAIWEZI KUPOTEA BURE

  • MAELFU WAMUAGA MPENDWA WAO….

  • AMANI NA UTULIVU VYATAWALA

  • WATU WAPUUZA TISHIO LA KUSHAMBULIWA, WAJITOKEZA KWA WINGI

Mkuu wa jimbo la Arusha magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT, Mch Kisiri amesema kuwa anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu/ mtu  alie waita Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu katika mkutano wa CHADEMA.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananch, Badala yake kutumia Risasi na mabomu kuwatisha wananchi.

Katika ibada hiyo ya mazishi ya Marehemu Judith Moshi aliwaambia watu waliojitokeza kwa wingi kanisani hapo wasife Moyo wala kuogopa maana Mungu yupo upande wao.

Aidha aliwaasa polisi kuwa njia ya kutumia risasi na mabomu kuwaua watu wanaodaiwa kuwa ni wakorofi sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

?????????????????????? ??????????????????????

??????????????????????

?????????????????????? ??????????????????????

?????????????????????? ??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

??????????????????????

Advertisements