WALAUMUNI WABUNGE WENU KWA TOZO LA 1,000/= KWA KILA LAINI.

Haya ndiyo majibu ya Naibu Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia January Makamba alipokuwa akijibu maswali katika mtandao wa Twitter kuhusu kodi mpya ya TZS 1000 kwa mwezi kwa kila line ya simu.

  • Amesema kwamba Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia iliipinga kodi hiyo.

  • Amesema kwamba Hazina (Wizara ya Fedha) walikubaliana na maoni ya Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia kuhusu kodi hiyo.

  • Amesema kwamba Bunge ndilo lililopitisha kodi hiyo na si Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia

makamba twita

Advertisements