POLISI WAMWAMULU ZITTO KUFIKA POLISI KWA MAOJIANO….

Hiyo ndiyo barua ya polisi kwa Kabwe Zuberi Zitto iliyo muhamulu kufika polisi kwa maojiano

Hiyo ndiyo barua ya polisi kwa Kabwe Zuberi Zitto iliyo muhamulu kufika polisi kwa maojiano

Leo kuna uvumi amao ulizaga kwenye mitandao ya kijamii kuhusiana na Naibu Katibu Mkuu wa chama cha Maendeleo na Demoklasia (CHADEMA) Kabwe Zuberi Zitto kwenda kwa ridha yake polisi makao makuu kuandika maelezo kwa kile anachoita ripoti ya siri. Ukweli ni kuwa Zitto aliandikiwa barua na polisi makao makuu kufuatia kuchapishwa kwa habari katika gazeti la majira toleo la tarehe 11/11/2013. Polisi wamefungua jarada “SAKATA LA UFISADI: ZITTO NATISHIWA MAISHA” na siyo “ripoti ya siri” kama aliyoandika kwenye kwenye mitandao mengi ya kijamii.

Mbunge wa Kigoma Kaskazni ambaye pia ni Naibu Katibu Mkuu wa Chama Cha Demoklasia na maendeleo (CHADEMA) Kabwe Zuberi Zitto akiwa polisi akitoa maelezo.

Mbunge wa Kigoma Kaskazni ambaye pia ni Naibu Katibu Mkuu wa Chama Cha Demoklasia na maendeleo (CHADEMA) Kabwe Zuberi Zitto akiwa polisi akitoa maelezo.

Advertisements