BREAKING NEWS:- CHADEMA YAWAVUA UONGOZI ZITTO, MKUMBO NA WENGINE.

m2s breaking news

Habari kutoka kwenye Kikao cha kamati kuu ya chama cha CHADEMA ambacho kilimalizika leo Alfajiri mida ya saa kumi kimewavua rasmi baadhi ya viongozi wake.

Waliovuliwa vyeo ni Zitto Kabwe, ambaye amevuliwa nafasi ya naibu katibu mkuu wa chama pamoja na nafasi ya naibu kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni, Dr. Kitila Mkumbo yeye amevuliwa nafasi ya mjumbe wa kamati kuu.

Wakati tunasubiri taharifa ya kurugenzi ya mawasiliano ya chama hicho kwa vyombo vya habari , taharifa zaidi zinadai viongozi hao waliyovuliwa wamepewa siku 14 wajieleze kwanini wasifukuzwe uanachama.

Advertisements