BAADA YA UTATA KULIKUMBA BUNGE LA KATIBA, ZANZIBAR WATAFUTA MSIMAMO WA PAMOJA KWA KUJADILI KATIBA MPYA NJE.

 Mwenyekiti wa Kongamano la Kitaifa la Kujadili Rasimu ya Pili ya Katiba Mpya ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Sheikh. Khamis Yussuf, akizungumza katika Kongamano hilo na kutowa maelezo juu ya Kongamano hilo linalojadili Rasimu hiyo, lililofanyika katika ukumbi wa Chuo cha Taifa cha Zanzibar SUZA 
 Mtoa Mada Shekh. Muhidin.akitowa mada katika Kongamano hilo lililofanyika katika ukumbi wa SUZA, likizungumzia mustakabali wa Rasimu ya Katiba Mpya ya Tanzania.
 Mwanasia wa Chama cha Upinzani Zanzibar Rashid Joe, akichangia katika Kongamano hilo, lililoandaliwa na Jumuiya ya Maimamu Zanzibar (JUMAZA) akichangia mada iliowasilishwa na watoa Mada wawili Ndg. Ali Saleh na Shiekh. Muhidin.
          Picha juu na chini   Mwananchi akichangia Mada katika Kongamano hilo la Kitaifa la kujadili Rasimu ya Pili.ya Katiba.
  Mshiriki wa Kongamano la Kitaifa lililoandaliwa na Jumuiya ya Maimamu Zanzibar (JUMAZA) akichangia katika kongamano hilo lililofanyika katika ukumbi wa Chuo cha Taifa cha SUZA Vuga.na kuwashirikisha Wananchi na Maimamu.
   Mmmoja wa Mshiriki katika Kongamano la Kitaifa kujadili Rasimu ya Pili ya Katiba Mpya ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, akichangika katika kongamano hilo lililofanyika katika ukumbi wa SUZA Vuga.
Advertisements