FAMILIA YA BONGO MUVI YAMPOTEZA MUONGOZAJI NA MWIGIZAJI ADAM KUAMBIANA

http://api.ning.com/files/ul6fByF3mQflPAkDymTC6l7oSIe5Z-7ttjPkRqMZ5Ap7e*eCA8BS7VPT0qilab3hk2YvlMI2178ZBXtAi7ag1PSLIQkl*wIU/Kuambiana1.jpg

Adam Kuambiana enzi za uhai wake.

MWIGIZAJI na Muongozaji filamu maarufu Bongo, Adam Kuambiana amefariki dunia wakati akipelekwa hospitali ya Mama Ngoma iliyopo Mwenge jijini Dar es Salaam kwa matibabu alfajiri ya kuamkia leo. Marehemu alianguka chooni akiwa location katika hoteli ya Silver Rado iliyopo Sinza kwa Remy, Dar. Kabla ya mauti kumfika, Adam alikuwa akilalamika kuwa anasumbuliwa na tumbo. MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI. AMEN!

Marehemu Kuambiana katika muonekano wake wa siku zake za mwisho za uhai wake

…katika pozi na msanii Irene Uwoya

…(kushoto) akiwa na wasanii wenzake JB (kutoka kulia), Tino na Mtangazaji wa Clouds TV, Zamaradi

BAADHI YA KAZI ALIZOCHEZA/KUONGOZA MAREHEMU KUAMBIANA:

R.I.P Adamu Kuambia.

Advertisements

One thought on “FAMILIA YA BONGO MUVI YAMPOTEZA MUONGOZAJI NA MWIGIZAJI ADAM KUAMBIANA

Comments are closed.